Register with National Career Service for Job Alert – NCS Telugu

NCS నుండి ఉచిత ప్రభుత్వ ఉద్యోగ హెచ్చరికలను ఎలా పొందాలి

నేషనల్ కెరీర్ సర్వీస్ అనేది 2015 జూలై 20 న గౌరవనీయ ప్రధానమంత్రి ప్రారంభించిన పంచవర్ష మిషన్ మోడ్ ప్రాజెక్ట్. ఈ ప్రాజెక్టును డైరెక్టరేట్ జనరల్ ఆఫ్ ఎంప్లాయ్‌మెంట్, కార్మిక మరియు ఉపాధి మంత్రిత్వ శాఖ అమలు చేస్తోంది.

నేషనల్ కెరీర్ సర్వీస్ (ఎన్‌సిఎస్) అనేది భారతదేశ పౌరులకు అనేక రకాల ఉపాధి మరియు వృత్తి సంబంధిత సేవలను అందించే ఒక-స్టాప్ పరిష్కారం. ఇది ఉద్యోగార్ధులు మరియు యజమానులు, శిక్షణ మరియు కెరీర్ మార్గదర్శకత్వం కోరుకునే అభ్యర్థులు, శిక్షణ మరియు ఏజెన్సీలను అందించే ఏజెన్సీల మధ్య అంతరాన్ని తగ్గించడానికి పనిచేస్తుంది.

ఎన్‌సిఎస్ ప్రాజెక్ట్ దాని మూడు ముఖ్యమైన స్తంభాల ద్వారా ఈ దేశ ప్రజలకు చేరుతుంది, అనగా ఎన్‌సిఎస్ పోర్టల్, మోడల్ కెరీర్ సెంటర్ల యొక్క దేశవ్యాప్త సెటప్ మరియు ఉపాధి మార్పిడి ద్వారా అన్ని రాష్ట్రాలతో ఇంటర్‌లింకేజ్ అయిన ఐసిటి ఆధారిత పోర్టల్.

డిజిటల్ కేంద్రీకృత పోర్టల్ ఉద్యోగ శోధన, జాబ్ మ్యాచింగ్, రిచ్ కెరీర్ కంటెంట్, కెరీర్ కౌన్సెలింగ్, జాబ్ ఫెయిర్‌ల సమాచారం, స్థానిక సేవా సంస్థల డ్రైవర్లు, ప్లంబర్లు వంటి సేవలు మరియు గృహాలకు మరియు ఇతర సేవలతో సహా అనేక రకాల వృత్తి సంబంధిత సేవలను అందిస్తుంది. 

Also Read, శుభవార్త వచ్చిన వారికి రూ .10000 వచ్చింది | జన ధన్ లో వకేస్టాయ్ 10000 రూపాలూ PMJDY

ఈ పోర్టల్ జాబ్ సీకర్స్, ఎంప్లాయర్స్, స్కిల్ ప్రొవైడర్స్, కెరీర్ కౌన్సెలర్స్, లోకల్ సర్వీస్ ప్రొవైడర్స్ (ఎల్ఎస్పి), కెరీర్ సెంటర్స్, ప్లేస్ మెంట్ ఆర్గనైజేషన్స్, హౌస్‌హోల్డ్స్ (ఎల్‌ఎస్‌పి సేవలను పొందటానికి) మరియు ప్రభుత్వ విభాగాల నమోదును సులభతరం చేస్తుంది.

ఈ పోర్టల్‌కు బహుళ భాషా కాల్ సెంటర్ కూడా మద్దతు ఇస్తుంది, ఇక్కడ వినియోగదారులు ఏదైనా మద్దతు కోసం ఎన్‌సిఎస్ టోల్ ఫ్రీ నంబర్ 1800-425-1514కు కాల్ చేయవచ్చు. కాల్ సెంటర్ సేవలు మంగళవారం నుండి ఆదివారం వరకు ఉదయం 8:00 నుండి రాత్రి 8:00 వరకు ఏడు వేర్వేరు భాషలలో అందుబాటులో ఉన్నాయి, అంటే హిందీ, ఇంగ్లీష్, బెంగాలీ, కన్నడ, మలయాళం, తమిళం మరియు తెలుగు.

కంప్యూటర్లు / మొబైల్ బ్రౌజర్లు, కామన్ సర్వీస్ సెంటర్లు (1 లక్ష + కేంద్రాలు), కెరీర్ సెంటర్లు (900+ ఉపాధి ఎక్స్ఛేంజీలు, 100+ మోడల్ కెరీర్ సెంటర్లు) మరియు పోస్ట్ ఆఫీసుల ద్వారా ఎన్‌సిఎస్ పోర్టల్‌లోని సేవలు పంపిణీ చేయబడతాయి. పోర్టల్ మరియు దాని సేవల్లో నమోదు కోసం ఎన్‌సిఎస్ ఎటువంటి రుసుము వసూలు చేయదు.

ఎన్‌సిఎస్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లోని 53 పరిశ్రమ రంగాల నుండి వారికి అందుబాటులో ఉన్న 3000+ కెరీర్ ఎంపికల ద్వారా ఉద్యోగార్ధులు ఇప్పుడు సమాచారం తీసుకోవచ్చు. వారు చేయాల్సిందల్లా ఆన్‌లైన్‌లో పోర్టల్‌లో లేదా కెరీర్ సెంటర్లు లేదా సిఎస్‌సిలలో ఆఫ్‌లైన్‌లో నమోదు చేయడం.

Also Read, Post Office RD Scheme-పోస్ట్ ఆఫీసు rd పదకం లో అనేక ప్రయోజనాలు

ఎన్‌సిఎస్ పోర్టల్ ప్రభుత్వ విభాగాలకు వారి అవసరాలకు సరిపోయే జాబ్ సీకర్ కోసం శోధించడానికి మరియు వారిని నియమించుకోవడానికి సహాయపడుతుంది. అలా చేయడానికి ప్రభుత్వం డిపార్ట్‌మెంట్ తమను పోర్టల్‌లో నమోదు చేసుకోవాలి. రిజిస్ట్రేషన్లో కింది సేవలను యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

డ్రైవర్లు, ఎలక్ట్రీషియన్లు, ప్లంబర్లు, వడ్రంగి మరియు ఇతరుల వంటి గృహాలకు ప్రత్యేకమైన సేవలను అందించే వారితో ఎన్‌సిఎస్ పోర్టల్‌లో ఒక ప్రత్యేకమైన సేవను తీసుకువస్తుంది, వీరంతా లోకల్ ఏరియా సర్వీసు ప్రొవైడర్లు. ఒక వైపు ఇది ఇంటిలోని చిన్న అవసరాలను సజావుగా పరిష్కరించడానికి సహాయపడుతుంది, మరోవైపు ఇది కిందిస్థాయిలో ప్రజలకు ఉపాధి కల్పిస్తుంది.

How to get free govt jobs alerts from NCS

జాతీయ కెరీర్ సేవకు సబ్‌స్క్రయిబ్ చేయడానికి దశలు

NCS కొత్త రిజిస్ట్రేషన్ పేజీకి వెళ్ళండి >> ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.

మీ పాత్ర జాబ్ సీకర్, యజమాని మొదలైనవాటిని ఎంచుకోండి.

ఫారమ్ ప్రకారం మీ వివరాలను పూరించండి మరియు మీరు ఇప్పటికే ఉపాధి మార్పిడిలో నమోదు చేసుకుంటే, దాని వివరాలను కూడా ఎంచుకోండి.

మీ వినియోగదారు పేరు మరియు పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంచుకోండి.

సమర్పించు క్లిక్ చేయండి.

Visit the official website of NCS For Free job alerts

Also Read, Paytm SBI Credit Card – Benefits & Features – Apply Online Fast