అసలు బిట్ కాయిన్ విలువ ఎ౦దుకు తగింది ఇప్పుడే తెలుసుకోండి | Bitcoin news in telugu 2020

బిట్‌కాయిన్(BTC)

బిట్‌కాయిన్ (₿) అనేది క్రిప్టోకరెన్సీ. ఇది సెంట్రల్ బ్యాంక్ లేదా సింగిల్ అడ్మినిస్ట్రేటర్ లేని వికేంద్రీకృత డిజిటల్ కరెన్సీ, ఇది మధ్యవర్తుల(బ్యాంకులు) అవసరం లేకుండా పీర్-టు-పీర్ బిట్‌కాయిన్ నెట్‌వర్క్‌లో వినియోగదారు నుండి వినియోగదారుకు పంపబడుతుంది.

బిట్‌కాయిన్ మార్గదర్శకులు విక్రేతను బాధ్యత వహించాలని, మధ్యవర్తిని తొలగించాలని, వడ్డీ ఫీజులను రద్దు చేయాలని మరియు లావాదేవీలను పారదర్శకంగా చేయాలని, అవినీతిని అంతం చెయ్యాలి అని మరియు వీడి తగ్గించాలని కోరుకున్నారు. వారు వికేంద్రీకృత వ్యవస్థను సృష్టించారు, ఇక్కడ మీరు మీ నిధులను నియంత్రించవచ్చు మరియు ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోవచ్చు.

ఫిబ్రవరి 28 న ఒక నెలలో బిట్‌కాయిన్ (BTC) ధర కనిష్ట స్థాయికి పడిపోయింది. మరో రోజు నష్టాలు మార్కెట్లపై అమ్మకాల ఒత్తిడిని నొక్కిచెప్పాయి.వారపు నష్టాలు మొత్తం 12%.సాంప్రదాయ పెట్టుబడుల కోసం బిట్‌కాయిన్ యొక్క బలహీనత ఒక రోజు భయానక దినాన్ని నిశితంగా ట్రాక్ చేసింది, డౌ జోన్స్ (Dow,America Sensex) గురువారం చరిత్రలో అతిపెద్ద వన్డే డ్రాప్‌ను చూసింది.

హింసించే సెంటిమెంట్ కరోనావైరస్, దీని వ్యాప్తి ఇప్పుడు దాని మూలం దేశం లోపల కంటే తీవ్రంగా మారింది. యునైటెడ్ స్టేట్స్ ప్రభుత్వం నష్టాలను తగ్గించగా, ఆర్థిక వృద్ధిని పెంచడానికి ఫెడరల్ రిజర్వ్ ఈ సంవత్సరం వడ్డీ రేట్లను గణనీయంగా తగ్గిస్తుందని వ్యాపారులు ఇప్పుడు అధికంగా పందెం కాస్తున్నారని కాయింటెలెగ్రాఫ్ నివేదించింది.
ఇ కరోనావైరస్ యొక్క భయంతో   ప్రతి మార్కెట్ లోను  యిలాన్  అమ్మెస్తున్నారు ( BTC లోన, Sensex అయినా, Dow అయినా).

English 

Bitcoin (₿) is a cryptocurrency. Bitcoin is a decentralised digital currency without a central bank or single administrator, which transmits from user to user over the peer-to-peer bitcoin network without the need for intermediaries (banks).
Bitcoin pioneers wanted to hold the seller accountable, eliminate the intermediary, eliminate interest fees and make transactions transparent, end corruption, and reduce it. They have created a decentralised system where you can control your funds and find out what is happening.
On February 28, Bitcoin (BTC) price fell to its lowest level in a month. Dow Jones (Dow, America Sensex) witnessed the biggest one-day drop in history on Thursday.

The tormenting sentiment is the coronavirus, whose spread has now become more severe than within its country of origin. Traders are now increasingly betting that the Federal Reserve will cut interest rates this year to boost economic growth while the United States government cuts losses, Cointelegraph reported.
Yilan is being sold in every market for fear of e-coronavirus (BTC, Sensex or Dow).

Topics covered: what is bitcoin in Telugu, why bitcoin is created in Telugu, uses of bitcoin in Telugu, bitcoins latest news, bitcoins news, bitcoins latest news 2020.